Tunafanya nini?

Tunafanya nini?

Tena tusichoke katika kutenda mema; maana tutavuna kwa wakati wake, tusipozimia roho.  Wagalatia 6:9

Katika ulimwengu tunaoishi, tutaweza kuwa na matatizo ya kila aina, kukata tamaa na shida. Hiyo ni maisha tu. Kwa hivyo tukijua jambo hili, tutafanya nini?

Lazima tuwe imara na kusisitiza. Kwa maneno mengine, jibu letu liwe ni kutokata tamaa! Haijalishi nini kinachoendelea katika maisha yetu, ushindi ni katika kukataa kukata tamaa.

Kumbuka kwamba katika ugumu wa mapambano yetu, Roho Mtakatifu anaweza kufanya kazi Yake kuu zaidi ndani yetu. Yeye haongozwi na hali zetu. Ikiwa wewe na mimi tunamwamini kabisa, hatupaswi kuwa hivyo! Yeye hayuko katika maisha yetu kwa nyakati nzuri tu, lakini kwa nyakati ngumu pia.

Atatuongoza kupitia chochote kama tutaweza kumtegemea tu na kumfuata. Hii inamaanisha kuwa na bidii katika maombi, bila kudumu katika maamuzi yetu, kutoyumbayumba katika imani, na kuamua kusimama kwa nguvu juu ya Neno la Mungu na ahadi zake kwetu.
Mara nyingi tunaweza kupuuzwa na jinsi mambo yanavyoonekana kuenda polepole. Kwa kweli, adui anapenda kuonyesha hayo wazi wazi! Lakini kumbuka, ndio wakati Mungu anaweza kufanya baadhi ya kazi yake kuu zaidi.

Unaona, si kuhusu wewe na mimi. Kazi ya Bwana ndani yetu ni maandalizi ya kazi anayotaka kufanya kupitia kwetu!

Najua maisha inaweza kuwa ngumu wakati mwingine. Lakini najua pia kwamba Mungu atatusaidia ikiwa tunabaki imara. Hebu tusimama juu ya Wagalatia 6: 9: Hebu tusiwe na uchovu wa kufanya mema. Kwa wakati mzuri tu tutavuna mavuno ya baraka ikiwa hatutakata tamaa.

Basi napenda kuuliza swali hili tena: Tutafanya nini? Jibu langu ni, usikate tamaa kamwe! Jibu lako ni nini?

OMBI LA KUANZA SIKU

Mungu, naamini kwamba Wewe unafanya kazi katika maisha yangu, hata wakati wa magumu. Ninachagua leo hii kubaki imara na kamwe sitaacha kutembea katika utiifu kwako.

Facebook icon Twitter icon Instagram icon Pinterest icon Google+ icon YouTube icon LinkedIn icon Contact icon